| Điện áp cuộn dây | 24V-660V |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 9A-630A |
| Điện áp định số | Điện xoay chiều 380V 480V 680V |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ điện |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 40A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Liên lạc phụ trợ | KHÔNG / NC |
| xôn xao | AC |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 32A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947 |
| Liên lạc phụ trợ | KHÔNG / NC |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 110A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947 |
| Liên lạc phụ trợ | 1 KHÔNG + 1 NC |
| Dòng điện định mức | 25A,40A |
|---|---|
| người Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NC+1KHÔNG |
| Trình độ bảo vệ | IP20 |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 50A, 60A, 80A, 100A, 110A, 135A |
|---|---|
| Số lượng cực | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 2NC + 2NO |
| Loại | Công tắc tơ AC |
| Tài liệu liên hệ | bạc hoặc đồng |
|---|---|
| Mức độ ô nhiễm | lớp 3 |
| danh mục cài đặt | III |
| đánh giá điện áp | 220V |
| Đánh giá hiện tại | 40A |
| Số mô hình | LC1-D95 |
|---|---|
| Ứng dụng | Kiểm soát |
| Điện áp định mức | 24V 110V 220V 380V |
| Cực | 4 |
| tên | CJX2 95004 /95008 |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 60A, 80A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947 |
| Liên lạc phụ trợ | KHÔNG / NC |
| Vật liệu bao vây | Nhựa |
|---|---|
| Số cực | 3 |
| Tài liệu liên hệ | bạc hoặc đồng |
| Loại lắp đặt | Đoạn đường ray ồn ào |
| Đánh giá điện áp | 220V |