| Kiểu | Rơle nhiệt |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 23-40A |
| Phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Tần số định mức | 50-60 Hz |
| Sự bảo vệ | Quá tải |
| Tiếp điểm tải | Công suất thấp, công suất cao |
|---|---|
| Kích thước | Thu nhỏ |
| Tên sản phẩm | Rơle nhiệt |
| Điện áp cuộn dây | 24-277 VAC |
| OEM | Có sẵn |
| Sử dụng | Bảo vệ |
|---|---|
| Học thuyết | Rơle nhiệt |
| Tính thường xuyên | 50Hz / 60Hz |
| Đánh giá hiện tại | 0,1A-93A |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 25,36,93A riêng biệt |
| Điện áp định mức | 690V |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhựa + Kim loại |
| Loại sản phẩm | Relay quá tải nhiệt |
| Ứng dụng | Bảo vệ |
| Kiểu | Rơle nhiệt |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 23-93A |
| Phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Tần số định mức | 50-60 Hz |
| Ghim | 3 |
| Sản phẩm | Bảo vệ động cơ |
|---|---|
| tần số | 50 / 60HZ |
| Tiêu chuẩn | IEC947-2 IEC947-4-1 EN60947.1 |
| Đánh giá hiện tại | 0,1A-32A |
| Điện áp định mức | lên đến 690V |