| Hàng hiệu | YOKG/OEM |
|---|---|
| Điện áp định mức mạch chính | 220v |
| Số mô hình | CJX2-65 |
| Số cực | 3 |
| Liên hệ với Marterial | Bạc nguyên chất |
| Điện áp đánh giá mạch chính | 36V đến 440V |
|---|---|
| Cài đặt | Đường ray hoặc trục vít |
| Tính thường xuyên | AC50 / 60Hz |
| Màu sắc | đen và trắng |
| Số cực | 3 |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 50A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 1 KHÔNG hoặc 1NC |
| Điện áp cuộn dây | 220V/110V/24V/380V |
|---|---|
| Xếp hạng tần suất | 50/60hz |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| nhiệt độ môi trường | -5℃ đến +40℃ |
| Đánh giá hiện tại | 40A |
| Tài liệu liên hệ | bạc hoặc đồng |
|---|---|
| Mức độ ô nhiễm | lớp 3 |
| Số cực | 3 |
| Vật liệu bao vây | Nhựa |
| Kiểu lắp | Đoạn đường ray ồn ào |
| Ba Lan | 2, 4 |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | CE, CB, TUV |
| Cuộc sống điện | 100.000 lần |
| Phụ trợ | Có sẵn |
| MỤC | Công tắc tơ từ tính |
| Điện áp cuộn dây | 24V, 36V, 48V, 110V, 220V, 230V, 240V, 380V, 415V |
|---|---|
| vật phẩm | Công tắc tơ AC |
| Đăng kí | khối tiếp điểm phụ, độ trễ hẹn giờ, v.v. |
| phạm vi hiện tại | 9A, 12A, 18A, 25A, 32A, 40A, 50A, 65A, 80A, 95A |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| Hiện hành | 20A, 25A, 32A, 40A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 220V, 400V, 690V |
| Giai đoạn | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Giai đoạn | 3 |
|---|---|
| Điện áp đánh giá mạch chính | 220V, 480V |
| Loại điện | AC |
| Loại hình | Công tắc tơ AC |
| Tính thường xuyên | AC 50 / 60Hz |
| vôn | Điện áp tối đa 690V |
|---|---|
| hệ thống kết nối | kết nối uốn |
| Giới tính | điểm bạc |
| bộ khuếch đại | 6A đến 150A |
| Chức năng | Được sử dụng để AC |