| Loại | Công tắc tơ AC |
|---|---|
| Dòng điện định mức | lên tới 550A |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-4-1 |
| Chất lượng | tiếp điểm bạc hoặc tiếp điểm đồng |
| Giai đoạn | 3 |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 50A, 60A, 80A, 110A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 220V, 400V, 690V |
| Liên lạc phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Trình độ bảo vệ | IP20 |
| Loại điện | AC |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 50A, 60A, 80A, 100A, 110A, 135A |
|---|---|
| Liên lạc phụ trợ | 2NC + 2NO |
| Kiểu | Công tắc tơ AC |
| Màu sắc | trắng |
| Giấy chứng nhận | CE, CB, TUV |
| Electricity Type | AC |
|---|---|
| Power | 120W |
| Number Of Positions | 2 |
| Main Circuit Rating Current | 9A-18A |
| Type | Starter Switch |
| Đánh giá hoạt động hiện tại | 60A |
|---|---|
| Số liên hệ phụ trợ | 3 |
| tần số nguồn | 50/60hz |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Điện áp cách điện định mức | 690VAC |
| Điểm liên hệ | 30% bạc, 85% bạc |
|---|---|
| Giai đoạn | 3 |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Điện áp cách điện định mức Ui (V) | 690V |
| Cuộc sống cơ học | 10.000.000 lần |
| Dòng điện đánh giá mạch chính | 9A-95A |
|---|---|
| Vật liệu liên hệ | Bạc hoặc đồng |
| Loại điện | AC |
| Điện áp đánh giá mạch chính | 220-690V |
| Giai đoạn | 3 |
| người mẫu | Dòng CJX2 |
|---|---|
| Dòng điện đánh giá mạch chính | Lên đến 95A |
| Số cực | 4 |
| Xôn xao | AC |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Kiểu | công tắc tơ |
|---|---|
| Điện áp định mức mạch chính | 24V 110V 220V 380V |
| tên sản phẩm | F4-11 Tiếp điểm phụ |
| Tình trạng | mới 100% |
| Tính thường xuyên | 50HZ/60HZ |
| Kiểu | Công tắc tơ DC |
|---|---|
| Loại điện | DC |
| Nhiệm vụ liên tục | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 125A |
| OEM | Có sẵn |
| Số lượng cực | 3 |