| Điện áp hoạt động định mức | 220V,24V,48V,110V |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -5℃~+40℃ |
| Công suất hoạt động định mức | 2.2KW |
| Số cực | 4 cực, 2 cực |
| Cuộc sống cơ khí | 100,0000 lần |
| Tên sản phẩm | Phụ trợ công tắc tơ mô-đun |
|---|---|
| Loại điện | AC |
| gắn | Đoạn đường ray ồn ào |
| OEM | Có thể chấp nhận được |
| Thương hiệu | YOKG |
| Phương pháp cài đặt | Vít HOẶC DIN RAIL |
|---|---|
| Số liên hệ phụ trợ | 3 |
| tần số nguồn | 50/60Hz |
| Điện áp cách điện định mức | 690VAC |
| điện áp cách điện | 690VAC |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -5℃~+40℃ |
|---|---|
| Công suất hoạt động định mức | 2.2KW |
| Điện áp chịu được xung định mức | 4KV |
| Cuộc sống cơ khí | 100,0000 lần |
| Điện áp hoạt động định mức | 220V,24V,48V,110V |
| Tính thường xuyên | 50Hz |
|---|---|
| Thương hiệu | OEM |
| Phương pháp cài đặt | Đoạn đường ray ồn ào |
| Số cực | 3P,2P,4P |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt | Vít HOẶC DIN RAIL |
| Điện áp hoạt động định mức | 220VAC |
| điện áp cách điện | 690VAC |
| Số cực | 3 |
| Vật liệu tiếp xúc | bạc hoặc đồng |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa Bạc Đồng Cao Cấp |
| Nhựa Bạc Đồng Cao Cấp | AC |
| Điện áp định mức mạch chính | Điện áp định mức mạch chính |
| Số mô hình | 3TF |
| Loại công nghiệp | AC-3 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Đăng kí | Điều khiển động cơ AC |
| tần số | 50Hz / 60Hz |
| Loại điện | AC |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 80A, 90A, 100A, 160A |
|---|---|
| Liên lạc phụ trợ | 2NO + 2NC |
| Kiểu | Công tắc tơ AC |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Trình độ bảo vệ | IP20 |
| Ratred hiện tại | lên đến 110A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 220V, 400V, 690V |
| Giai đoạn | 3 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Kiểu | Công tắc tơ điện AC |