| Liên lạc phụ trợ | Không/NC |
|---|---|
| Xếp hạng mạch chính | 12A |
| Loại điện | AC |
| Loại gắn kết | DIN Rail |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Phương pháp cài đặt | Đinh ốc |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 10 triệu |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Kích thước | 72mm * 72mm * 90mm |
| nhiệt độ môi trường | -25℃~+55℃ |
| Đánh giá hiện tại | 20A |
|---|---|
| Số cực | 3P |
| lớp cách điện | F |
| Phương pháp cài đặt | Đinh ốc |
| Kiểu lắp | Đoạn đường ray ồn ào |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 40A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | KHÔNG / NC |
| Liên lạc | 2NO, 2NC, 1NO + 1NC |
|---|---|
| Loại điện | AC |
| Tài liệu liên hệ | Điểm bạc |
| gắn | gắn |
| Đánh giá hiện tại | 25A, 40A, 63A, 100A |
| Tính thường xuyên | 50Hz, 60Hz |
|---|---|
| Số lượng cực | 1,2,3,4 |
| Dòng điện đánh giá mạch chính | 25A, 40A, 63A, 100A |
| Tiếp xúc | 2NO, 2NC, 1NO + 1NC |
| Vôn | 230V, 110V, 48V, 24V |
| tên sản phẩm | Công tắc từ Ac |
|---|---|
| Ứng dụng | Động cơ AC |
| Kiểu | công tắc tơ |
| Điện áp cuộn dây | 220V- 690V |
| Đánh giá mạch chính hiện tại | 25A |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC hộ gia đình |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 100A |
| Điện áp định mức | 220V,110V,24V |
| Điện áp hoạt động định mức | 220V |
| nhiệt độ môi trường | -25℃~+40℃ |
| Độ bền cơ học | 3600/giờ |
|---|---|
| điện áp cách điện | 690VAC |
| Phương pháp cài đặt | Vít HOẶC DIN RAIL |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Số liên hệ phụ trợ | 3 |
| Ứng dụng | điều khiển động cơ |
|---|---|
| Kiểu | Máy tiếp xúc điện AC điện từ tính không khí |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Xếp hạng hiện tại | 9a-95a |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |