| Định mức sưởi ấm hiện tại | 25A, 40A |
|---|---|
| Ba Lan | 3 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NC + 1NO |
| màu sắc | Cam trắng |
| Tính thường xuyên | 50/60 hz |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -5℃ đến +40℃ |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Tài liệu liên hệ | bạc hoặc đồng |
| Số cực | 3 |
| Đánh giá hiện tại | 40A |
| Phạm vi nhiệt độ | -5 ℃ - + 40 ℃ |
|---|---|
| Ba Lan | 3P |
| Liên lạc phụ trợ | 2NO + 2NC |
| Kiểu | Công tắc tơ từ tính |
| Màu sắc | trắng |
| Hiện hành | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 110A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Liên lạc phụ trợ | 1 KHÔNG + 1 NC |
| Xôn xao | AC |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 50A, 60A, 80A, 100A, 110A, 135A |
|---|---|
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 2NC + 2NO |
| Loại | Công tắc tơ AC |
| Số liên lạc | 3P + NC + KHÔNG |
|---|---|
| Điện áp đánh giá mạch chính | AC 24V 48V 110V 220V 380V 440V |
| Cài đặt | Đường ray hoặc trục vít |
| UE | Ac 24 36 110 220 380V |
| Tính thường xuyên | AC50 / 60Hz |
| Tên sản phẩm | Liên lạc phụ trợ |
|---|---|
| Đơn xin | Công tắc tơ AC |
| Loại | Dòng LA1-DN |
| Loại điện | AC |
| Tính thường xuyên | 50 / 60Hz |
| tên sản phẩm | Công tắc tơ từ tính Ac |
|---|---|
| Số cực | 3 |
| Giai đoạn | 3 |
| Điện áp định mức | 24V-690V |
| Dòng điện đánh giá mạch chính | 9A-630A |
| Thể loại | Công tắc tơ AC |
|---|---|
| Điểm liên lạc | Bạc |
| Liên lạc phụ trợ | 1 KHÔNG hoặc 1NC, 1NO + 1NC |
| Đánh giá hiện tại | 20A-110A |
| Loại điện | AC |
| Điểm liên hệ | 30% điểm bạc, 85% điểm bạc |
|---|---|
| Số lượng cực | 3 |
| tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Dòng điện đánh giá mạch chính | 9 |
| Điện áp cách điện định mức Ui (V) | 690V |