| Đánh giá làm việc hiện tại | 80A, 95A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 9A, 12A, 18A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Đồng bạc nhựa |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Xôn xao | AC |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 9A-95A |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Mục đích | Bộ khởi động từ tính của động cơ |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 80A, 95A |
|---|---|
| Màu sắc | Ngà voi |
| Vật liệu | Đồng bạc nhựa |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Điện áp cách điện định mức | 690V |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Loại hình | Bảo vệ động cơ |
| Đánh giá hiện tại (A) | 9A 12A 18A 25A 32A 40A 50A 65A 80A 95A |
| tên sản phẩm | Bộ khởi động từ động cơ AC Contactor |
| Liên lạc phụ trợ | Không/NC |
|---|---|
| Xếp hạng mạch chính | 12A |
| Loại điện | AC |
| Loại gắn kết | DIN Rail |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Ứng dụng | điều khiển động cơ |
|---|---|
| Kiểu | Máy tiếp xúc điện AC điện từ tính không khí |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Xếp hạng hiện tại | 9a-95a |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 25A, 40A |
|---|---|
| Ba Lan | 3 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NC + 1NO |
| màu sắc | Cam trắng |
| Tính thường xuyên | 50/60 hz |
| Tên sản phẩm | Bộ khởi động từ tính, Bộ khởi động động cơ |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại chính | 9 amp-95A |
| Điện áp cuộn dây | 24V 36V 48V 110V 220V 230V 240V 380V 400V |
| Ứng dụng | Động cơ AC |
| Giai đoạn | 3 |
| tên sản phẩm | Công tắc từ Ac |
|---|---|
| Ứng dụng | Động cơ AC |
| Kiểu | công tắc tơ |
| Điện áp cuộn dây | 220V- 690V |
| Đánh giá mạch chính hiện tại | 25A |