| Kiểu | Rơle nhiệt |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 23-93A |
| Phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Tần số định mức | 50-60 Hz |
| Ghim | 3 |
| Cách sử dụng | Sự bảo vệ |
|---|---|
| Vôn | 230 / 240V lên đến 660V |
| Hiện hành | 0,1-93A |
| kích thước | Thu nhỏ |
| MỤC | Rơle nhiệt |
| Tiếp điểm tải | Công suất thấp, công suất cao |
|---|---|
| Hiện hành | 0,1-93A |
| Tính thường xuyên | 50Hz, 60Hz |
| Mẫu vật | Có thể chấp nhận được |
| Tên sản phẩm | Rơle nhiệt |
| Cơ cấu nội bộ | Công tắc tơ AC, rơ le nhiệt, công tắc vi mô |
|---|---|
| Logo OEM | Có sẵn |
| Loại điện | AC |
| Tần số định mức | 50/60 Hz |
| Giai đoạn | 3 |
| Điểm liên hệ | 30% bạc, 85% bạc |
|---|---|
| Giai đoạn | 3 |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
| Điện áp cách điện định mức Ui (V) | 690V |
| Cuộc sống cơ học | 10.000.000 lần |
| tên sản phẩm | Bộ khởi động từ tính & bộ khởi động động cơ |
|---|---|
| Điện áp đánh giá mạch chính | 24-400V |
| Điện áp cuộn dây | 24V 36V 48V 110V 220V 230V 240V 380V 400V |
| Tính thường xuyên | 50 / 60HZ |
| Đăng kí | Động cơ AC |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 25A, 32A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 9A, 12A, 18A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Xôn xao | AC |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 25A, 32A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Đánh giá làm việc hiện tại | 40A, 50A, 65A |
|---|---|
| Màu sắc | trắng |
| Vật liệu | Nhựa, kim loại |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Điều khiển | 2 nút nhấn |