| Điện áp cuộn dây | 24V, 36V, 48V, 110V, 220V, 230V, 240V, 380V, 415V |
|---|---|
| vật phẩm | Công tắc tơ AC |
| Đăng kí | khối tiếp điểm phụ, độ trễ hẹn giờ, v.v. |
| phạm vi hiện tại | 9A, 12A, 18A, 25A, 32A, 40A, 50A, 65A, 80A, 95A |
| Vật mẫu | Có sẵn |
| tên sản phẩm | Công tắc tơ AC |
|---|---|
| Đánh giá mạch chính hiện tại | 6A 9A 12A |
| Điện áp cuộn dây | 12V 24V 36V 48V 110V 220V 380V |
| Kiểu | LC1K |
| Cài đặt | đường sắt hoặc vít |