| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | YOKG or OEM |
| Chứng nhận: | CE,TUV |
| Model Number: | SC1-09, SC1-12,SC1-18,SC1-25,SC1-32,SC1-40,SC1-50,SC1-65,SC1-80,SC1-95 |
| Minimum Order Quantity: | 500 |
| chi tiết đóng gói: | Tiêu chuẩn xuất khẩu đóng gói hoặc Theo nhu cầu của khách hàng |
| Delivery Time: | 10 DAYS |
| Payment Terms: | T/T,L/C |
| Điện áp định số: | 220VAC | Mức độ bảo vệ: | IP20 |
|---|---|---|---|
| Lưu lượng điện: | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 125A | Điện áp hoạt động định mức: | 220VAC |
| điện áp cách điện: | 690VAC | Đánh giá hoạt động hiện tại: | 60A |
| Độ bền cơ học: | 3600/giờ | Số cực: | 3 |
| Làm nổi bật: | SC1 3 Pole Contactor,220VAC 3 cực Contactor,Máy tiếp xúc 220v AC công nghiệp |
||
3 Pole AC Contactor là một thành phần điện chất lượng cao được thiết kế cho các ứng dụng công nghiệp và thương mại.sản phẩm này cung cấp tính linh hoạt và tiện lợi cho các hệ thống điện khác nhauNó là một phần thiết yếu của bất kỳ hệ thống điện nào, đảm bảo an toàn và hiệu quả trong hoạt động.
| Tên sản phẩm | Máy tiếp xúc AC 3 cực |
|---|---|
| Điện hoạt động định lượng | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 125A |
| Điện áp định số | 220VAC |
| Tần số năng lượng | 50/60Hz |
| Khả năng chịu đựng cơ khí | 3600/h |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
| Phương pháp lắp đặt | Đường sắt hoặc vít |
| Năng lượng cách nhiệt | 690VAC |
| Điện áp hoạt động định số | 220VAC |
| Lưu lượng điện | 20A, 32A, 40A, 50A, 60A, 80A, 125A |
| Các đặc điểm chính | Máy tiếp xúc 1NO+1NC, thích hợp để sử dụng với hệ thống đường ray hoặc vít DIN |