| Kiểu lắp | Đoạn đường ray ồn ào |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường | -25℃~+40℃ |
| Điện áp định mức | 220V,110V,24V |
| Cuộc sống cơ khí | 100,0000 lần |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC hộ gia đình |
| tên sản phẩm | Công tắc tơ AC dòng 25A GC |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1 |
| Loại điện | AC |
| Nguồn gốc | Chiết Giang, Trung Quốc |
| Tính cách | Có thể kết hợp thành một bộ khởi động điện từ |
| Tên sản phẩm | Công tắc tơ AC hộ gia đình |
|---|---|
| Điện áp chịu được xung định mức | 4KV |
| Công suất hoạt động định mức | 2.2KW |
| Điện áp hoạt động định mức | 220V,24V,48V,110V |
| Điện áp cách điện định mức | 660V |
| Định mức sưởi ấm hiện tại | 20A , 25A, 32A, 40A |
|---|---|
| Điện áp cách điện định mức | 220V, 400V, 690V |
| Ba Lan | 3 |
| Tiêu chuẩn | IEC60947-4-1, GB14048.4 |
| Liên lạc phụ trợ | 1NO + 1NC |
| Giai đoạn | 3 |
|---|---|
| OEM | Có sẵn |
| Đánh giá mạch chính | 220V, 380V, 660V |
| Cách cài đặt | Đường ray din 35mm hoặc vít |
| Nguồn gốc | Ôn Châu, Trung Quốc |
| Dòng điện đánh giá mạch chính | 40A |
|---|---|
| Giai đoạn | 4 |
| Loại điện | AC |
| Hàng hiệu | YOKG/OEM |
| Tuổi thọ của sản phẩm | 150.000 lần |
| Điện áp cuộn dây | 24V-660V |
|---|---|
| Loại hình | Công tắc tơ AC |
| Màu sắc | Trắng |
| Vật chất | Điểm bạc |
| Kết nối hệ thống | kết nối uốn |
| Điện áp cách điện định mức | 690VAC |
|---|---|
| Điện áp định số | 220VAC |
| tần số nguồn | 50/60hz |
| điện áp cách điện | 690VAC |
| Điện áp hoạt động định mức | 220VAC |
| Mức độ bảo vệ | IP20 |
|---|---|
| Số cực | 3 |
| điện áp cách điện | 690VAC |
| Phương pháp lắp đặt | Vít HOẶC DIN RAIL |
| Đánh giá hoạt động hiện tại | 125A |
| Loại | Đảo chiều công tắc tơ |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, CB, TUV |
| Tần số cuộn dây | 50/60 hz |
| Loại điện | AC |
| Trình độ bảo vệ | IP20 |